Today:

விலகும் யூதர்களின் அமெரிக்க திரை: பாகம் I

Posted by YAALAN0

அமெரிக்கா என்று மேற்குலக ஊடகங்களினால் சொல்லப்படும் தேசம் ஒரு அடிமை தேசம்,அமெரிக்கன் என்று யாரும் கிடையாது,ஸ்பானியன்,மெக்சிக்கன்,ஐரோப்பியன் ஆகியவர்களின் கூட்டு கலவையில் பிறந்தவர்களே அமெரிக்கன் என்ற சொல்லுக்குள் தம்மை அடக்கி கொள்கின்றனர்,ஆனால் அமெரிக்காவின் பூர்வகுடிகள் என்று பலவகையான இனத்தவர்கள் வரலாற்றுக்கு முற்பட்ட காலந்தொட்டே வாழ்ந்து வந்துள்ளனர்,அவர்களில் செவ்விந்தியர்கள் முதன்மையானவர்கள்,அமெரிக்க விடுதலை போர் என்று வரலாற்று நால்களில் குறிப்பிடப்படுபவன மேல்கூறிய அமெரிக்க கலப்பு இனத்தவர்கள் பிரிட்டிஷ் அரசை எதிர்த்து ஒரு அரசை அமெரிக்காவில் வாஷிங்டென் தலைமையில் நிறுவிகொண்டதையே,,ஆனாலும் உண்மையான விடுதலை போரானது அவற்றின் பூர்வகுடிகள் தமது வாழ்வாதாரத்தையும் நிலத்தையும் அனைத்து அந்நிய ஆக்கிரமிப்பாளர்களிடமிருந்தும் காப்பாற்று கொள்ள நடத்தி போராகும்,உலகில் இதுவரை நடைபெற்ற கொடூர இனஅழிப்புக்களில் முதன்மையானதும் வரலாற்று புத்தகங்களிலிருந்து மறைக்கப்பட்டதுமான இவ் இன அழிப்பு சுமார் 50 கோடி அமெரிக்க பூர்வ குடிகளை கொன்று குவித்தது,

பிரித்தானியரிடமிருந்து விடுதலை போரின் மூலம் அமெரிக்கா என்ற நிறுவனமயப்படுத்தப்பட்ட அரசாங்கத்தை இந்த கலப்பின ஐரோப்பியர்கள் உருவாக்கிகொண்டனர்.உலகை ஆண்ட பிரிட்டிஷ்  மகாவம்சத்துக்கு எதிராக போராடி ஒரு நிலத்தை பெற்றுகொண்டமை அந்நேரத்தில் இருந்த அமெரிக்காவின் ஆரம்ப வழிகாட்டிகளின் வலிமையையும் தந்திரோபாயத்தையும் சுட்டி காட்டுகின்றது.இருப்பினும் நிறுவனமயப்படுத்தப்பட்ட அரசாங்கத்தை நிறுவி ஆண்டு வருகையில் அமெரிக்காவில் யூதர்களின் தலையீடு அதிகரித்தது,இவ்வாறு அதிகரித்தமையை கண்டுகொள்ள தவறியதன் விளைவை அமெரிக்க நிறுவனம் வீழ்ச்சிபாதையில் விழுந்து இன்றுவரை அனுபவித்து கொண்டுள்ளது,நிறுவனங்களை தமது பிடியுள் மெல்ல மெல்ல கொண்டுவந்த யூத கும்பலுக்கு அமெரிக்க அரசாங்கம் நிறுவனமயப்படுத்தப்பட்டிருந்தமை இன்னும் அவர்களின் வேலையை இலகுவாக்க,யூதர்கள் தமது அரூப கரங்களால் அமெரிக்காவை ஆக்கிரமித்து கொண்டனர்(இதே வேலையை ஜேர்மனியில் காட்ட நினைத்து ஹிட்லரின் எதிர்பாரா எழுச்சியில் சிக்குண்டு சிதைந்ததும் இதே யூதர்கள்தான்)

இரண்டாம் உலகப்போர் முடிவுடன் அமெரிக்க உதவியுடன் தமக்கான அங்கிகரித்த நாடான இஸ்ரேலை உருவாக்கிகொண்டனர்,இருந்தும் உலகம் முழுதையும் தம்வலையில் வீழ்த்த நினைத்த யூதர்களுக்கு தமக்கு முன்னால் ஒரு திரைமறைப்பு தேவைப்பட்டது,இருக்கவே இருக்குது அமெரிக்கா என்றவர்கள் தமது அத்தனை திட்டங்களுக்கும் அமெரிக்காவை பயன்படுத்த தொடங்கினர்,அமெரிக்கர்களுக்கு கட்டற்ற சுதந்திரம் வழங்குவதாக கூறிகொண்டே முற்றுமுழுதான நிலையான அடிமை வாழ்க்கைக்கு பழக்கப்படுத்தி பாழாக்கிய வண்ணம் உள்ளனர்,எச்சரிக்கை உணர்வு கொண்ட அமெரிக்காவின் இரு ஜனாதிபதிகளான ஆபிரகாம் லிங்கன்,கென்னடி என்போர் அரச அதிகாரத்தை திரைமறைவாக இருந்து இயக்கும் யூதர்களை பற்றி மக்களுக்கு தெரிவித்தார்கள்,விளைவு அவர்கள் யூதர்களினால் கொல்லப்பட்டார்கள்.அமெரிக்காவில் நிறவெறியை தூண்டிவிட்டு அதில் குளிர்காயும் யூதவர்க்கம்,அதை இன்றுவரை கடைபிடித்தே வருகின்றது.அமெரிக்க உளவு அமைப்புகளை தமது கையினுள் வைத்துகொண்டு அரச அதிகாரத்தை முற்று முழுதாக தமது கட்டுக்குள் வைத்து ஆள்கின்றனர்,அமெரிக்காவின் வரி ஏய்ப்பின் பெரும்பகுதி வருடந்தோறும் இஸ்ரேலுக்கு நன்கொடை என்ற பெயரில் அமெரிக்க அரசால் கொடுக்கப்பட்டு வருகின்றது(திரைமறைவில் மிரட்டி வாங்கப்படுவது) கென்னடிக்கு பின்னர் இன்று வரை இருக்கும் அமெரிக்காவின் ஜனாதிபதிகள் யூதர்களின் கைப்பாவைகள்…..

Tags

Leave Comment |

0 Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

(required)
(required)

A- A A+